0304.080HR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F8233TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F8233CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F8233DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0304.080HR
คำอธิบาย
FUSE BRD MNT 80MA 277VAC/DC 2SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
80mA 277VAC ac 277VDC ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
277VDC
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
แอพพลิเคชั่น
ตำแหน่งที่ตั้งอันตราย
ชุด
คุณสมบัติ
ปลอดภัยจากภายใน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, EX
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 60°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
1.5kA
ประเภทฟิวส์
ติดกับบอร์ด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, J-Lead
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
80mA
ขนาด / มิติ
0.538" L x 0.237" W x 0.244" H (13.67mm x 6.03mm x 6.19mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
277VAC