043701.5WR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FUSE BRD MNT 1.5A 63VAC/VDC 1206 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1.5 A 63 V ac 63 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 043701.5WR รุ่น |
หมวดหมู่ | อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC |
Mfr | เวลาตอบสนอง ขาดเร็ว |
ชุด | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า 50A |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ละลาย I²t 0.324 |
ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว | หน่วยงานที่อนุมัติ CSA, UR |
ประเภทฟิวส์ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ขนาด / มิติ 0.126" L x 0.064" W x 0.032" H (3.20mm x 1.63mm x 0.82mm) |
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC 63 V | ความต้านทานปกติ DC 0.209 Ohms |