043701.5WR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F2883TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F2883CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F2883DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
043701.5WR
คำอธิบาย
FUSE BRD MNT 1.5A 63VAC/VDC 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 A 63 V ac 63 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
043701.5WR รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
50A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
0.324
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, UR
ประเภทฟิวส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.064" W x 0.032" H (3.20mm x 1.63mm x 0.82mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
63 V
ความต้านทานปกติ DC
0.209 Ohms