04371.25WR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F2882TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F2882CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F2882DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
04371.25WR
คำอธิบาย
FUSE BOARD MOUNT 1.25A 63VAC/VDC
คำอธิบายโดยละเอียด
1.25 A 63 V ac 63 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
04371.25WR รุ่น
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
50A
ละลาย I²t
0.256
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.064" W x 0.032" H (3.20mm x 1.63mm x 0.82mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
63 V
ความต้านทานปกติ DC
0.318 Ohms