045203.5MRL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F2605TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F2605CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F2605DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
045203.5MRL
คำอธิบาย
FUSE BRD MNT 3.5A 125VAC/VDC SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.5 A 125 V ac 125 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 2-SMD, บล็อกสิ้นสุดทรงสี่เหลี่ยม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
045203.5MRL รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
50A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
26.53
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, PSE, UR
ประเภทฟิวส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.240" L x 0.106" W x 0.106" H (6.10mm x 2.69mm x 2.69mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ความต้านทานปกติ DC
0.0224 Ohms