045203.5NRL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-045203.5NRLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-045203.5NRLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-045203.5NRLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
045203.5NRL
คำอธิบาย
FUSE BRD MNT 3.5A 125VAC/VDC SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
3.5 A 125 V ac 125 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 2-SMD, บล็อกสิ้นสุดทรงสี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
045203.5NRL รุ่น
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
50A
ละลาย I²t
26.53
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, PSE, UR
ประเภทฟิวส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.240" L x 0.106" W x 0.106" H (6.10mm x 2.69mm x 2.69mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ความต้านทานปกติ DC
0.0224 Ohms