047101.5MAT1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-047101.5MAT1LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-047101.5MAT1LTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
047101.5MAT1L
คำอธิบาย
FUSE BRD MNT 1.5A 125VAC/VDC AXL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 A 125 V ac 125 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ทรูโฮล แกน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
047101.5MAT1L รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
50A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
1.61
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, PSE, UR
ประเภทฟิวส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.110" Dia x 0.280" L (2.80mm x 7.11mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ความต้านทานปกติ DC
0.054 Ohms