0GBC016.H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0GBC016.H-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0GBC016.H
คำอธิบาย
FUSE AUTO 16A 32VAC/VDC 100PK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
16A 32VAC ac 32VDC ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์ ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
16A
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
32VAC
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
32VDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
การแสดง
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ตอร์ปิโด
ประเภทฟิวส์
คาร์ทริดจ์
ขนาด / มิติ
0.236" Dia x 0.984" L (6.00mm x 25.00mm)