0SPF025.T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F3517-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0SPF025.T
คำอธิบาย
FUSE CARTRIDGE 25A 1KVDC 5AG
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25A ac 1kVDC ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์ ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
1kVDC
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
แสงอาทิตย์ (โฟโตวอลเทอิก)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, UL, VDE
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
20kA
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5AG, 10mm x 38mm (ขนาดเล็ก)
ประเภทฟิวส์
คาร์ทริดจ์
ขนาด / มิติ
0.406" Dia x 1.500" L (10.31mm x 38.10mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
25A