1.5SMC30A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1.5SMC30ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
1.5SMC30ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1.5SMC30ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1.5SMC30A
คำอธิบาย
TVS DIODE 25.6VWM 41.4V DO214AB
คำอธิบายโดยละเอียด
41.4V แคลมป์ 36.7A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMCJ)
โมเดล EDA/CAD
1.5SMC30A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
36.7A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
25.6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
28.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
41.4V