1.5SMC33A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1.5SMC33ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
1.5SMC33ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1.5SMC33ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1.5SMC33A
คำอธิบาย
TVS DIODE 28.2VWM 45.7V DO214AB
คำอธิบายโดยละเอียด
45.7V แคลมป์ 33.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMCJ)
โมเดล EDA/CAD
1.5SMC33A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
33.3A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.4V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.7V