1206L005/60WR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F8129TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F8129CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F8129DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1206L005/60WR
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 60V 50MA 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 60V 50 mA ih ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก), เว้า
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
10 A
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ใช้เวลาในการตัดวงจร
1.5 s
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
3.6 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
20 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โพลีเมอริก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
60V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก), เว้า
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
50 mA
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.065" W (3.20mm x 1.65mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
150 mA
ความหนา (สูงสุด)
0.049" (1.25mm)