1206L075THYR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F3370TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F3370CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F3370DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1206L075THYR
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 8V 750MA 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 8V 750 mA ih ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก), เว้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1206L075THYR รุ่น
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
200 ms
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
90 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
290 mOhms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โพลีเมอริก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
8V
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.065" W (3.20mm x 1.65mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
750 mA
ความหนา (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
1.5 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, TUV
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A