1812L010/60DR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F4244TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F4244CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F4244DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1812L010/60DR
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 60V 100MA 1812
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 60V 100 mA ih ติดบนพื้นผิว 1812 (4532 เมตริก), เว้า
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
1.5 s
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
1.6 Ohms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
15 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โพลีเมอริก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
60V
ขนาด / มิติ
0.179" L x 0.128" W (4.55mm x 3.24mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
100 mA
ความหนา (สูงสุด)
0.049" (1.25mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
300 mA
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, TUV
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
10 A