3.0SMC28A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-3.0SMC28ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-3.0SMC28ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-3.0SMC28ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3.0SMC28A
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 59VC DO214AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
59V แคลมป์ 470A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMCJ)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
59V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
470A (8/20µs)
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V