3.0SMCJ36A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-3.0SMCJ36ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-3.0SMCJ36ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-3.0SMCJ36ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3.0SMCJ36A
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO214AB
คำอธิบายโดยละเอียด
58.1V แคลมป์ 51.6A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMCJ)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
51.6A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
3000W (3kW)
แอพพลิเคชั่น
เทเลคอม
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V