3.0SMCJ51CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-3.0SMCJ51CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-3.0SMCJ51CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-3.0SMCJ51CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3.0SMCJ51CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 51VWM 82.4VC DO214AB
คำอธิบายโดยละเอียด
82.4V แคลมป์ 36.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMCJ)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
36.4A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
3000W (3kW)
แอพพลิเคชั่น
เทเลคอม
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
51V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
56.7V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
82.4V