ASMDC185F/33-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F9961TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F9961CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F9961DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASMDC185F/33-2
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 33V 1.85A 2SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 33V 1.85 A ih ติดบนพื้นผิว 2-SMD
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASMDC185F/33-2 รุ่น
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
2.5 s
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
50 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
150 mOhms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ประเภท
โพลีเมอริก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
33V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
1.85 A
ขนาด / มิติ
0.295" L x 0.201" W (7.50mm x 5.10mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
3.7 A
ความหนา (สูงสุด)
0.028" (0.71mm)
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
40 A