JLLS030.TXP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5666-JLLS030.TXP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JLLS030.TXP
คำอธิบาย
FUSE CARTRIDGE 30A 600VAC/300VDC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30A 600VAC ac 300VDC ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์ ติดตั้งสลักเกลียว
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
300VDC
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ทางไฟฟ้า, อุตสาหกรรม
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ชั้น
T
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, UL, UR
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งสลักเกลียว
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200kA AC, 20kA DC
ประเภทฟิวส์
คาร์ทริดจ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
คาร์ทริดจ์, ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
30A
ขนาด / มิติ
0.563" Dia x 1.500" L (14.30mm x 38.10mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
600VAC