LLC8430F26P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5666-LLC8430F26P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LLC8430F26P
คำอธิบาย
LIQUID LEVEL CONTROL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวควบคุมระดับของเหลว ระดับคงที่ SPDT (1 Form C) 120VAC ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ตัวแสดงผลชนิด LED
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ประเภทเอาต์พุต
รีเลย์
ชุด
แบบฟอร์มการติดต่อ
SPDT (1 Form C)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
10A @ 120VAC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ประเภท
ระดับคงที่
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187"/0.250"
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
120VAC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
เซ็นซิติวิตี้
คงที่, 26kOhm