LLC845F25P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5666-LLC845F25P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LLC845F25P
คำอธิบาย
CONTROL LIQ LEV 120VAC 5SEC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวควบคุมระดับของเหลว ระดับคงที่ SPDT (1 Form C) 120VAC ติดตั้งบนแชสซี
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
10A @ 120VAC
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187"/0.250"
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
120VAC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 60°C
เซ็นซิติวิตี้
คงที่, 25kOhm