LSIC2SD065D10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LSIC2SD065D10ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
LSIC2SD065D10ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LSIC2SD065D10ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LSIC2SD065D10A
คำอธิบาย
DIODE SIL CARBIDE 650V 27A TO263
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 650 V 27A ติดบนพื้นผิว TO-263 (D2PAK)
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 650 V
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
470pF @ 1V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
27A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (D2PAK)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.8 V @ 10 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)