MCR12DSMT4G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCR12DSMT4GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCR12DSMT4GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCR12DSMT4GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCR12DSMT4G
คำอธิบาย
SCR 600V 12A TO-252 (DPAK)
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
6 mA
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
กระแสไฟฟ้า - สถานะปิด (สูงสุด)
10 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
100A @ 60Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภท SCR
เกทความไว
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
200 µA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด)
1.9 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252 (DPAK)
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
7.6 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
12 A