MICROSMD010F-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MICROSMD010F-2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
MICROSMD010F-2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MICROSMD010F-2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MICROSMD010F-2
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 30V 100MA 1210
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 30V 100 mA ih ติดบนพื้นผิว 1210 (3225 เมตริก), เว้า
โมเดล EDA/CAD
MICROSMD010F-2 รุ่น
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
1 s
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
2.1 Ohms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
15 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โพลีเมอริก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
30V
ขนาด / มิติ
0.127" L x 0.102" W (3.22mm x 2.58mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
100 mA
ความหนา (สูงสุด)
0.033" (0.85mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
250 mA
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, TUV, UL
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
10 A