RUEF135-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RUEF135-2HFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RUEF135-2HFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RUEF135-2
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 30V 1.35A RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 30V 1.35 A ih ทรูโฮล แนวรัศมี, ดิสก์
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
7.3 s
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
40 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
130 mOhms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
โพลีเมอริก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, ดิสก์
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
30V
ขนาด / มิติ
0.350" L x 0.118" W (8.90mm x 3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
1.35 A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.532" (13.50mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
2.7 A
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.199" (5.05mm)
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A