S8008RTP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S8008RTP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S8008RTP
คำอธิบาย
SCR 800V 8A TO-220AB-R
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
8 A
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
30 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - สถานะปิด (สูงสุด)
10 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
83A, 100A
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
800 V
ประเภท SCR
การกู้คืนมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
15 mA
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด)
1.6 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
5.1 A