SD12-01FTG | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 12VWM 22.5VC SOD323 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 29 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 22.5V แคลมป์ 17A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-323 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
Mfr | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
ชุด | ความจุไฟฟ้า @ ความถี่ 150pF @ 1MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | เกรด รถยนต์ |
ประเภท Zener | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
แชนเนลทิศทางเดียว 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 12V (สูงสุด) | บรรจุภัณฑ์ / เคส SC-76, SOD-323 |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 22.5V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 17A (8/20µs) | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
พลังงาน - ยอดพัลส์ 450W |