SJ6012D1RP | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | SCR 600V 12A TO-252 (DPAK) |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด) 12 A |
ผู้ผลิต Littelfuse Inc. | กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด) 40 mA |
ชุด | กระแสไฟฟ้า - สถานะปิด (สูงสุด) 10 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm) 100A, 120A |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภท SCR การกู้คืนมาตรฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด 600 V | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C (TJ) |
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด) 1.5 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด) 20 mA | บรรจุภัณฑ์ / เคส TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63 |
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด) 1.6 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ TO-252 (DPAK) |
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด) 7.6 A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |