SLD5S24A | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 24VWM 38.9VC SMTO-263 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 38.9V แคลมป์ 93A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMTO-263 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 93A |
Mfr | พลังงาน - ยอดพัลส์ 3600W (3.6kW) |
ชุด | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | เกรด รถยนต์ |
ประเภท Zener | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
แชนเนลทิศทางเดียว 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 24V | บรรจุภัณฑ์ / เคส SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 26.7V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 38.9V |