SLD5S26A หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
42.1V แคลมป์ 86A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMTO-263
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SLD5S26A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-SLD5S26ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-SLD5S26ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-SLD5S26ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SLD5S26A
คำอธิบาย
TVS DIODE 26VWM 42.1VC SMTO-263
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
86A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
3600W (3.6kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
26V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
28.9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
42.1V