SLD5S28A | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 28VWM 45.4VC SMTO-263 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 45.4V แคลมป์ 79A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMTO-263 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 79A |
Mfr | พลังงาน - ยอดพัลส์ 3600W (3.6kW) |
ชุด | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 28V | บรรจุภัณฑ์ / เคส SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 31.1V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 45.4V |