SLD5S36A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-SLD5S36ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-SLD5S36ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-SLD5S36ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SLD5S36A
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC SMTO-263
คำอธิบายโดยละเอียด
58.1V แคลมป์ 62A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMTO-263
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
62A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
3600W (3.6kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V