SLD8S33A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F8143TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F8143CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F8143DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SLD8S33A
คำอธิบาย
TVS DIODE 33VWM 53.3VC SMTO-263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
53.3V แคลมป์ 132A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMTO-263
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SLD8S33A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
132A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
7000W (7kW)
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
33V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
36.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
53.3V