SMA6L60A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-SMA6L60ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-SMA6L60ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-SMA6L60ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMA6L60A
คำอธิบาย
TVS DIODE 60VWM 96.8VC DO221AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
96.8V แคลมป์ 6.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-221AC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMA6L60A รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
96.8V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6.2A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
60V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-221AC, SMA ตัวนำแบน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
66.7V