SMAJ16CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ16CALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMAJ16CALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMAJ16CALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ16CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 16VWM 26VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
26V แคลมป์ 15.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
SMAJ16CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
26V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15.4A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
16V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
17.8V