SMAJ33CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ33CALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMAJ33CALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMAJ33CALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ33CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 33VWM 53.3VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
53.3V แคลมป์ 7.5A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
SMAJ33CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
53.3V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
7.5A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
33V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
36.7V