SMAJ48CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ48CALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMAJ48CALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMAJ48CALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ48CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 48VWM 77.4VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
77.4V แคลมป์ 5.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMAJ48CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
77.4V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5.2A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
48V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
53.3V