SMBJ180A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ180ALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ180ALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMBJ180ALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ180A
คำอธิบาย
TVS DIODE 180VWM 292VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
292V แคลมป์ 2.1A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMBJ)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMBJ180A รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
292V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
2.1A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
180V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
201V