SMBJ36CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ36CALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ36CALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMBJ36CALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ36CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
58.1V แคลมป์ 10.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMBJ)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMBJ36CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
10.4A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V