SMCJ36CA-HR มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 23,290
เอกสารข้อมูล
Direct
MCC (Micro Commercial Components)
Microchip Technology
Similar
Taiwan Semiconductor Corporation
Central Semiconductor Corp
Bourns Inc.
Bourns Inc.
Comchip Technology
STMicroelectronics
STMicroelectronics
58.1V แคลมป์ 25.9A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMCJ)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SMCJ36CA-HR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMCJ36CA-HR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMCJ36CA-HR
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO214AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
25.9A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V