SMF4L33CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-SMF4L33CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
18-SMF4L33CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
18-SMF4L33CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMF4L33CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 33VWM 53.3VC SOD123F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
53.3V แคลมป์ 7.5A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-123F
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
53.3V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
7.5A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
33V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
36.7V