SPD2-150-3P0-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F12050-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPD2-150-3P0-R
คำอธิบาย
SPD TYPE 1/TYPE 2 150VAC MCOV
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก (SPD) 150VAC MCOV 3 เสา
โมเดล EDA/CAD
SPD2-150-3P0-R รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ปล่อย (ค่าที่ระบุ) (8/20µS)
20 kA
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
50 kA
ชุด
กระแสไฟฟ้า - อัตรา, กระแสลัดวงจร (SCRR)
200 kA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - ระดับการป้องกันการเข้า (VPR)
600 V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ระดับการป้องกัน (VP) (2416)
1.25 kV
ประเภท
Type 1, Type 2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
ฟอร์ม
ฐาน + โมดูล
คุณสมบัติ
หน้าสัมผัสส่งสัญญาณระยะไกล, ป้องกันความร้อน
จำนวนของขั้ว
3
ประเภทการติดตั้ง
รางมาตรฐาน DIN
แรงดันไฟฟ้า - การทำงานอย่างต่อเนื่อง (สูงสุด) (MCOV)
150VAC