SPD2-300-4P0-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5666-SPD2-300-4P0-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPD2-300-4P0-R
คำอธิบาย
SPD TYPE 1/TYPE 2 300VAC MCOV
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก (SPD) 300VAC MCOV 4 เสา
โมเดล EDA/CAD
SPD2-300-4P0-R รุ่น
กระแสไฟฟ้า - อัตรา, กระแสลัดวงจร (SCRR)
150 kA
900 V
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
ฟอร์ม
ฐาน + โมดูล
จำนวนของขั้ว
4
300VAC