SPD2-350-2P0-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F12058-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPD2-350-2P0-R
คำอธิบาย
SPD TYPE 1/TYPE 2 350VAC MCOV
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก (SPD) 350VAC MCOV 2 เสา
โมเดล EDA/CAD
SPD2-350-2P0-R รุ่น
กระแสไฟฟ้า - อัตรา, กระแสลัดวงจร (SCRR)
200 kA
1 kV
1.75 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
ฟอร์ม
โมดูลเฉพาะ
จำนวนของขั้ว
2
350VAC