SPD2-550-2P0-R | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 5666-SPD2-550-2P0-R-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | SPD TYPE 1/TYPE 2 550VAC MCOV |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก (SPD) 550VAC MCOV 2 เสา |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SPD2-550-2P0-R รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ปล่อย (ค่าที่ระบุ) (8/20µS) 20 kA |
ผู้ผลิต Littelfuse Inc. | กระแสไฟฟ้า - ปล่อย (สูงสุด) (8/20µS) 50 kA |
ชุด | กระแสไฟฟ้า - อัตรา, กระแสลัดวงจร (SCRR) 200 kA |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | แรงดันไฟฟ้า - ระดับการป้องกันการเข้า (VPR) 2 kV |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | แรงดันไฟฟ้า - ระดับการป้องกัน (VP) (2416) 2.5 kV |
ประเภท Type 1, Type 2 | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 80°C |
ฟอร์ม โมดูลเฉพาะ | คุณสมบัติ หน้าสัมผัสส่งสัญญาณระยะไกล, ป้องกันความร้อน |
จำนวนของขั้ว 2 | ประเภทการติดตั้ง รางมาตรฐาน DIN |
แรงดันไฟฟ้า - การทำงานอย่างต่อเนื่อง (สูงสุด) (MCOV) 550VAC | หน่วยงานที่อนุมัติ cURus, UL, VDE |