SZ1SMA40CAT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F11524TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F11524CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F11524DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZ1SMA40CAT3G
คำอธิบาย
TVS DIODE 40VWM 64.5VC SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
64.5V แคลมป์ 6.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMA
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
160pF @ 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
40V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AC, SMA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
44.4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
64.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6.2A