SZ1SMB12AT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F11537TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F11537CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F11537DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZ1SMB12AT3G
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 19.9VC SMB
คำอธิบายโดยละเอียด
19.9V แคลมป์ 30.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SZ1SMB12AT3G รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1245pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
รถยนต์
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
13.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
19.9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
30.2A