SZ1SMB18CAT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F11551TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F11551CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F11551DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZ1SMB18CAT3G
คำอธิบาย
TVS DIODE 18VWM 29.2VC SMB
คำอธิบายโดยละเอียด
29.2V แคลมป์ 20.5A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SZ1SMB18CAT3G รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
465pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
รถยนต์
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
18V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
29.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
20.5A