SZ1SMB24CAT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F11555TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F11555CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F11555DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZ1SMB24CAT3G
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC SMB
คำอธิบายโดยละเอียด
38.9V แคลมป์ 15.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
366pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
รถยนต์
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15.4A