SZ1SMB24CAT3G | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 24VWM 38.9VC SMB |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 38.9V แคลมป์ 15.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | พลังงาน - ยอดพัลส์ 600W |
Mfr | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้า @ ความถี่ 366pF @ 1MHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) |
ประเภท Zener | เกรด รถยนต์ |
ช่องสองทิศทาง 1 | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 24V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 26.7V | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AA, SMB |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 38.9V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 15.4A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |